Vivo चा 200MP ड्रोन कॅमेरा फोन, लुक आणि डिझाइनने मुलींच्या हृदयावर कहर केला !

Vivo IQOO 11 ड्रोन कॅमेरा: जर तुम्ही एक चांगला कॅमेरा फोन शोधत असाल, ज्यामध्ये तुम्हाला शक्तिशाली वैशिष्ट्ये देखील मिळतील.  तर आज आम्ही तुम्हाला अशाच स्मार्टफोनची ओळख करून देणार आहोत, ज्याला पाहिल्यानंतर तुम्ही त्याच्या क्रेझमध्ये हरवून जाल.  ते ताबडतोब विकत घेण्याचे माझे मन करेल.  विशेषत: मुलींना हा फोन खूप आवडणार आहे, कारण मुलींना कोणत्याही गोष्टीपेक्षा कॅमेरा जास्त आवडतो.  या फोनमध्ये तुम्हाला ड्रोन कॅमेरा मिळत आहे, जो 200MP सह येतो.  या डिवाइसचे नाव Vivo IQOO 11 आहे, त्याची किंमत देखील जास्त नाही.  जर तुम्हाला हा मोबाईल घ्यायचा असेल आणि त्याबद्दल जाणून घ्यायची इच्छा असेल, तर फटाक्यांमधून त्याची खासियत आणि किंमती जाणून घेऊया.

Vivo IQOO 11 वैशिष्ट्ये

फीचर्सबद्दल बोलायचे झाले तर या मोबाईलमध्ये तुम्हाला 6.7-इंचाचा मोठा डिस्प्ले मिळेल.  यासोबतच हा 144 रिफ्रेश रेट सपोर्टसह येतो.  याशिवाय, हा डिवाइस Android 13 ऑपरेटिंग सिस्टमच्या आधारावर काम करतो.  त्याच्या स्पीड आणि मल्टीटास्किंगबद्दल बोला, तर क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 8 Gen 2 प्रोसेसर यात दिसत आहे.  तसेच, यात 16 GB रॅम आणि 128 GB इंटरनल स्टोरेज उपलब्ध आहे.

Vivo IQOO 11 बॅटरी आणी कॅमेरा

बॅटरी लाइफ आणि कॅमेरा फीचर्सबद्दल बोलायचे झाले तर तुम्हाला या फोनमध्ये 5000mAh ची पॉवरफुल बॅटरी देण्यात आली आहे.  जे 120 वॉट फास्ट चार्जिंग सपोर्टमध्ये येते.  म्हणजेच तुमचा फोन लवकर चार्ज होऊ शकतो.  मोबाईल कनेक्टिव्हिटीसाठी ब्लूटूथ, वायफाय, रेडिओ, जीपीएस यांसारख्या इतर फीचर्सचाही यात समावेश करण्यात आला आहे.

या मोबाईलच्या मागील बाजूच्या पॅनलमध्ये रियर ट्रिपल कॅमेरा उपलब्ध आहे.  जो 50 मेगापिक्सल प्राइमरी कॅमेरा सह येतो.  याशिवाय 13-मेगापिक्सलचा टेलीफोटो लेन्स कॅमेरा आणि 8-मेगापिक्सेल अल्ट्रा-वाइड-एंगल लेन्स उपलब्ध आहेत.  त्याच वेळी, फोनच्या फ्रंटमध्ये सेल्फी क्लिक करण्यासाठी 16-मेगापिक्सेल कॅमेरा देण्यात आला आहे.  म्हणजे आता तुम्ही तुमचे चांगले फोटो काढण्याचा आनंद घेऊ शकता.

Vivo IQOO 11 ची भारतीय रुपयात किंमत

शेवटी, या मोबाइलच्या किंमतीबद्दल बोला, तर त्याची किंमत 380 USD म्हणजेच (भारतीय किंमत 31,000 रुपये) ठेवण्यात आली आहे.  मात्र, त्याची खरी किंमत मोबाइल बाजारात आल्यानंतरच कळेल.

Leave a Comment