एअरटेल प्रीपेड, पोस्टपेड वापरकर्त्यांना अमर्यादित 5G डेटा ऑफर अगदी कमी किमतीत ?

एअरटेल आता भारतातील प्रीपेड आणि पोस्टपेड ग्राहकांना अमर्यादित 5G डेटा ऑफर करत आहे.  एअरटेलचे सदस्य रु.च्या सक्रिय डेटा प्लॅनसह.  239 किंवा त्यावरील या नवीनतम ऑफरचा लाभ घेऊ शकतात.  अमर्यादित 5G डेटा ही ग्राहकांना हाय-स्पीड 5G डेटा अनुभवण्यासाठी एक प्रास्ताविक ऑफर आहे आणि ज्या ठिकाणी Airtel चे 5G Plus नेटवर्क सक्रिय आहे अशा सर्व ठिकाणी त्याचा लाभ घेता येतो.  वापरकर्ते Android आणि iOS दोन्हीवर Airtel Thanks अॅपद्वारे नवीनतम ऑफरचा दावा करू शकतात.  सुनील मित्तल यांच्या नेतृत्वाखालील टेल्को मार्च 2024 च्या अखेरीस 5G सेवांचा देशव्यापी रोलआउट पूर्ण करेल अशी अपेक्षा आहे.

ग्राहकांना त्याच्या पुढच्या पिढीतील वायरलेस ब्रॉडबँड सेवेमध्ये अपग्रेड करण्यासाठी प्रोत्साहित करण्यासाठी, भारती एअरटेलने अलीकडे अमर्यादित 5G डेटा सादर केला आहे.  Airtel 5G Plus वापरकर्ते आता Android आणि iOS वर एअरटेल थँक्स अॅपवर जाऊन परिचयात्मक अमर्यादित 5G डेटा ऑफर ऍक्सेस करू शकतात.  ऑफरचा दावा करण्यासाठी वापरकर्त्यांना “अनलिमिटेड 5G डेटाचा दावा करा” बॅनरवर क्लिक करावे लागेल.

हे ज्या ठिकाणी Airtel 5G लाइव्ह आहे आणि प्रीपेड ग्राहकांना सक्रिय अमर्यादित योजनेसह उपलब्ध असेल ज्याची किंमत किमान रु.  239 या ऑफरसाठी पात्र आहेत.  सर्व प्रीपेड ग्राहक रिचार्ज केल्यानंतर या ऑफरचा दावा करू शकतात, तर पोस्टपेड वापरकर्ते दर महिन्याला बिल निर्मितीवर दावा करू शकतात.

नवीन प्लॅन रिलायन्स जिओच्या या आठवड्यापूर्वी जाहीर केलेल्या नवीनतम पोस्टपेड प्लॅनचा सामना करू शकतो.  जिओचे रु.  2,999 ची योजना 365 दिवसांसाठी हाय-स्पीड 5G डेटामध्ये प्रवेश देते.

Airtel ने जानेवारीमध्ये 30 दिवसांच्या वैधतेसह 60GB पर्यंतच्या मोठ्या डेटा लाभांसह दोन नवीन प्रीपेड योजना सादर केल्या होत्या.  रु.च्या प्लॅनची ​​किंमत आहे.  ४८९ आणि रु.  509 ऑफर अमर्यादित कॉलिंग, दररोज 100 एसएमएस, आणि इतर फायदे जसे की विंक म्युझिक, हॅलो ट्यून्स, रु.  FASTag वर 100 कॅशबॅक आणि बरेच काही

Airtel 5G Plus सध्या भारतातील अनेक महत्त्वाच्या ठिकाणी लाइव्ह आहे.  या आठवड्याच्या सुरुवातीला, कंपनीने 125 नवीन शहरांमध्ये हाय-स्पीड 5G सेवा लाँच केली आणि एकूण 5G कव्हरेज भारतातील 265 शहरांमध्ये नेले.  सुनील मित्तल यांच्या नेतृत्वाखालील टेल्कोने म्हटले आहे की मार्च 2024 च्या अखेरीस एअरटेल 5G सेवांसह प्रत्येक शहर आणि प्रमुख ग्रामीण भाग कव्हर करण्यासाठी ते तयार आहेत.

Leave a Comment