वयाच्या या टप्प्यावर कुमारी स्त्री शोधत असते आयुष्याचा जोडीदार, जाणून घ्या काय आहेत अटी

36 वर्षीय व्हर्जिन गर्ल: 36 वर्षीय अमेरिकन महिलेची कहाणी सध्या समोर आली आहे. स्त्रीला आयुष्याचा जोडीदार हवा असतो पण स्त्रीला तिच्या इच्छेनुसार जोडीदार मिळत नाही ही समस्या आहे.प्रत्येक व्यक्ती आयुष्यभर लग्नाची स्वप्ने पाहत असतो. यामुळे अनेकांची स्वप्ने पूर्ण होतात, तर अनेक लोक असे असतात. ज्यांची स्वप्ने अशीच राहतात कारण त्यांना मनाला योग्य जोडीदार मिळत नाही. असाच एक किस्सा सध्या समोर आला आहे. याबद्दल जाणून आश्चर्यचकित झाले कारण येथे एक 36 वर्षीय महिला आहे जिला स्वतःसाठी जोडीदाराची गरज आहे, परंतु समस्या अशी आहे की महिलेला तिच्या इच्छेनुसार जोडीदार मिळत नाही.

प्रकरण अमेरिकेचे आहे, येथे राहणारी 36 वर्षीय भारतीय वंशाची मुलगी सोनालीसोबतच्या नातेसंबंधात केवळ तिच्या स्वतःच्या मूल्यांवर आणि अटींवर पुढे जाईल. तिच्या यूट्यूबवरील व्हिडिओमध्ये म्हटले आहे की ती अजूनही व्हर्जिन आहे आणि जोडीदारासाठी अनेक लोकांसोबत ब्लाइंड डेटवर गेली आहे. रिपोर्ट्सनुसार, सोनाली एका खाजगी कंपनीत काम करते आणि पार्ट टाइम स्टँडअप कॉमेडियन देखील आहे. त्याचे आईवडील भारतात राहतात ज्यांनी त्याला अरेंज मॅरेजचा सल्ला दिला आहे.सोनालीचे म्हणणे आहे की ती अरेंज्ड मॅरेजचा आदर करते पण तिला तिच्या आयुष्यात असा जोडीदार निवडायचा आहे जो तिच्यासाठी चांगला असेल! एक वेळ अशी होती जेव्हा सोनाली 39 वर्षीय कार्लोसला डेट करत होती, तेव्हा ती त्याच्यासोबत डेटवरही गेली होती. पण तिथे गेल्यावर सोनालीला त्याचा हेतू कळला आणि त्याला फक्त सोनालीशीच नातं ठेवायचं असल्याचं स्पष्ट झालं. त्यामुळेच या दोघांचे हे नाते पुढे चालू शकले नाही.


DR.Phill नावाच्या एका वाहिनीला दिलेल्या मुलाखतीत महिलेने सांगितले की, ती केवळ तिच्या स्वत:च्या मूल्यांवर आणि अटींवरच नात्यात पुढे जाईल. सोनाली म्हणते की तिने तिच्या संपूर्ण आयुष्यात फक्त पाच जणांना किस केले आहे, पण कोणाशीही पुढे जाऊ शकले नाही. सोनालीचे म्हणणे आहे की जोपर्यंत ती त्याला आपला जीवनसाथी म्हणून निवडत नाही तोपर्यंत तिला या सगळ्यात अडकायचे नाही.

Leave a Comment