Big offer Tv : Realme चा 32 इंच टीव्ही फक्त 2,849 रुपयांमध्ये ?

स्मार्ट टीव्ही हा जगातील लोकप्रिय ब्रँड आहे.  32 इंचाचा स्मार्ट टीव्ही स्वस्तात विकत घेण्याची ऑफर दिली जात आहे.  ही ऑफर इतकी उत्तम आहे की लोक Realme चा हा 32 इंचाचा स्मार्ट टीव्ही पाहून ते खरेदी करण्यास नकार देणार नाहीत.  Realme च्या ऑफरमध्ये, 32-इंचाचा Realme Smart TV फक्त 2,849 रुपयांना खरेदी करता येईल.

स्मार्ट टीव्ही ही आजच्या काळात प्रत्येक घराची गरज बनली आहे.  ज्या लोकांच्या घरी स्मार्ट टीव्ही नाही.  ते आता स्मार्ट टीव्ही घेण्याचा विचार करत आहेत.  हे लक्षात घेऊन, आम्ही तुमच्यासाठी Realme Smart TV वरील सर्वोत्तम डील घेऊन आलो आहोत.  ज्यामध्ये तुम्हाला 32 इंचाचा स्मार्ट टीव्ही फक्त 2,849 रुपयांमध्ये मिळेल.

Realme Smart TV ची किंमत – Realme च्या 32 इंची स्मार्ट TV ची किंमत 23,999 रुपये आहे.  पण हा टीव्ही तुम्ही अगदी स्वस्तात खरेदी करू शकता.  यासाठी तुम्हाला ई-कॉमर्स साइट फ्लिपकार्टला भेट द्यावी लागेल.  चला जाणून घेऊया ऑफरची संपूर्ण माहिती.

Realme Smart TV वर ऑफर – Realme Smart TV Flipkart वर 31 टक्के सवलतीनंतर 16,499 रुपयांना विक्रीसाठी उपलब्ध करण्यात आला आहे.  स्मार्ट टीव्हीच्या खरेदीवर 13,650 रुपयांची एक्सचेंज ऑफर दिली जात आहे.  तुम्ही संपूर्ण एक्सचेंज ऑफरचा लाभ घेतल्यास, स्मार्ट टीव्हीची किंमत रु. 2,849 आहे.

Realme Smart TV चे स्पेसिफिकेशन – Realme 32 इंचाच्या TV मध्ये Netflix, Prime Video, Disney Hotstar, YouTube चे सबस्क्रिप्शन दिले जात आहे.  गुगल असिस्टंट आणि क्रोमकास्ट इनबिल्ट सपोर्टसह टीव्हीमध्ये अँड्रॉइड ऑपरेटिंग सिस्टम सपोर्ट देण्यात आला आहे.  टीव्हीमध्ये फुल एचडी डिस्प्ले देण्यात आला आहे, ज्याचे स्क्रीन रिझोल्यूशन 1080 x1920 पिक्सेल आहे.  टीव्हीमध्ये 24W साउंड आउटपुट आहे.  तसेच 60 Hz रिफ्रेश रेट सपोर्ट

Realme ही चिनी तंत्रज्ञान कंपनी आहे.  जे भारतात आपले स्मार्टफोन, स्मार्ट टीव्ही आणि इतर अनेक गॅजेट्स विकते.  येथे आम्‍ही तुम्‍हाला Realmeच्‍या स्‍मार्ट टिव्‍ही वर उपलब्‍ध असलेल्‍या सर्वोत्‍तम डीलची माहिती देत ​​आहोत.

Leave a Comment