Summer Season: थॉमसनने 5 एअर कूलर लाँच केले, रेंज 4,999 रुपयांपासून सुरू होते

थॉमसनने उन्हाळा सुरू होताच एअर कूलरची नवीन श्रेणी सादर केली आहे. या रेंजमध्ये कंपनीने 5 एअर कूलर लाँच केले आहेत. ज्याची किंमत 4,999 रुपयांपासून सुरू होते. येथे आम्ही तुम्हाला थॉमसनच्या एअर कूलर्सच्या नवीन श्रेणीबद्दल संपूर्ण माहिती देत आहोत. ज्यामध्ये तुम्हाला फीचर्स, स्पेसिफिकेशन्स आणि किंमतीबद्दल तपशील मिळेल.


थॉमसन एअर कूलर कुठे खरेदी करावे – हे थॉमसन एअर कूलर 6 मार्चपासून विक्रीसाठी उपलब्ध आहेत. जे तुम्ही ई-कॉमर्स साइट फ्लिपकार्टवरून खरेदी करू शकता. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगूया की हे एअर कूलर तुम्‍हाला उन्हाळ्याच्‍या मोसमात चिकट उष्म्यापासून आराम देऊन शांत झोप देतील.

थॉमसन एअर कूलरची किंमत – थॉमसनचे एअर कूलर प्लास्टिक बॉडीमध्ये येतात. यामुळे तुम्हाला दरवर्षी त्यांना रंगवण्याचीही गरज नाही. तसेच या कुलर्समध्ये गंजही येत नाही. जर आपण किंमतीबद्दल बोललो तर थॉमसन एअर कूलरची सुरुवातीची किंमत 4,999 रुपये आहे आणि त्याच्या टॉप वेरिएंटची किंमत 8,199 रुपये आहे.

ई-कॉमर्स कंपनी अॅमेझॉनने समर अप्लायन्सेस फेस्टची घोषणा केली आहे. खास क्युरेटेड स्टोअर शुक्रवारपासून रोमांचक ऑफर आणि डीलसह उघडेल. ग्राहकांना उन्हाळ्यासाठी तयार करण्यात मदत करण्यासाठी, अॅमेझॉनने या समर अप्लायन्सेस फेस्टचे आयोजन केले आहे. जेथे ग्राहकांना विनाखर्च EMI, एक्सचेंज ऑफर, शेड्यूल डिलिव्हरी आणि इंस्टॉलेशनसह त्यांच्या घरातील आरामात खरेदी करण्याची सुविधा मिळेल. हा सेल 28 फेब्रुवारी 2021 पर्यंत चालणार आहे.अॅमेझॉनवरील समर अप्लायन्सेस फेस्ट दरम्यान, ग्राहक व्होल्टास, एलजी, डायकिन, व्हर्लपूल, सॅमसंग, सिम्फनी, गोदरेज आणि बरेच काही यासारख्या सर्वोत्कृष्ट अप्लायन्स ब्रँडवर मोठी बचत करू शकतात. इतकेच काय, ग्राहक अॅक्सिस बँकेच्या क्रेडिट आणि डेबिट कार्डवर 10% (रु. 1500 पर्यंत) ची अतिरिक्त बचत आणि रु. 7500 च्या किमान खर्चावर EMI देखील घेऊ शकतात.

एअर कंडिशनरवर ऑफर

Voltas, Daikin, LG, Whirlpool, Sanyo आणि बरेच काही यासह शीर्ष ब्रँड्सच्या एअर कंडिशनरवर 40% पर्यंत सूट.

स्प्लिट इन्व्हर्टर एसींची किंमत 22,999 रुपये आहे

विंडो एसी 17,490 रुपयांपासून सुरू

Amazon Basics Split ACs ची किंमत 22,499 रुपये आहे

एलजी, व्होल्टास, पॅनासोनिक आणि टीसीएल सारख्या शीर्ष ब्रँड्समधील अॅडजस्टेबल एसबी आणि स्मार्ट एसीवरील नवीनतम तंत्रज्ञानासह 50 हून अधिक मॉडेल्स

व्होल्टास, LG, Panasonic, IFB आणि Midea, Hisense आणि Livpure सारख्या उदयोन्मुख ब्रँड्सकडून सीझनसाठी 80 हून अधिक नवीन लाँच

रेफ्रिजरेटर वर ऑफर

एलजी, सॅमसंग, व्हर्लपूल, हायर, गोदरेज यांसारख्या शीर्ष ब्रँडच्या रेफ्रिजरेटर्सवर 35% पर्यंत सूट

ऊर्जा कार्यक्षम रेफ्रिजरेटर्स 13,790 रुपयांपासून सुरू

परिवर्तनीय रेफ्रिजरेटर्स 21,290 रुपयांपासून उपलब्ध आहेत

एक्सचेंजवर साइड बाय साइड रेफ्रिजरेटर्सवर रु. 12,000 पर्यंत सूट

शीर्ष ब्रँड्सचे रेफ्रिजरेटर्स 657 रुपये प्रति महिना पासून विनाशुल्क EMI वर उपलब्ध आहेत

व्हर्लपूल, सॅमसंग, एलजी, गोदरेज आणि हायर सारख्या टॉप ब्रँड्सच्या रेफ्रिजरेटर्समध्ये 60 हून अधिक नवीन लॉन्चवर किमान 10% सूट, 10,499 रुपयांपासून सुरू होणाऱ्या सीझनसाठी 60 हून अधिक नवीन मॉडेल्स सादर करतील.
Leave a Comment