Crime News: मुलीच्या प्रेमप्रकरणाचा राग मनात धरून पित्याने मुलीचा गळा आवळून खून केला, गुन्ह्याची कबुली

BLVD: या बाटलीबंद पाण्याची बाटली भरण्याची प्रक्रिया ऑस्ट्रेलियातील तस्मानिया येथे होते. हे टास्मानियामध्ये असलेल्या एका खास स्प्रिंगपासून बनवले जाते. या कंपनीचे नाव जॉन मोन्सिर..
कानपूर. यूपीच्या कानपूर महानगरात एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. जिथे एका बापाने आपल्या मुलीच्या प्रेमप्रकरणाचा राग येऊन तिची गळा आवळून हत्या केली. पोलिसांनी आरोपी वडिलांना अटक केली. त्याचबरोबर आरोपीच्या मुलीचा मृतदेह पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवण्यात आला आहे.

खरं तर प्रकरण कानपूर महानगरातील रावतपूर पोलीस स्टेशन परिसरातील आहे. केशवपुरम परिसरात एका बापाने आपल्याच मुलीची गळा आवळून हत्या केल्याने खळबळ उडाली आहे. हत्येमागे तरुणीचे प्रेमप्रकरण होते.वडिलांनी गुन्ह्याची कबुली दिली
मिळालेल्या माहितीनुसार, आरोपी बापाच्या मुलीचे श्याम नगर येथील एका तरुणासोबत प्रेमसंबंध होते, ज्याला तो अनेक दिवसांपासून विरोध करत होता, मात्र अनेकदा नकार देऊनही मुलगी राजी होत नव्हती. घटनेच्या दिवशीही वडिलांनी त्याला फोनवर बोलताना पकडले. यामुळे संतापलेल्या वडिलांनी त्याचा गळा दाबून खून केला. त्यामुळे त्यांचा मृत्यू झाला. त्याचबरोबर या घटनेमुळे परिसरात एकच खळबळ उडाली आहे. पोलिसांनी घटनास्थळी पोहोचून लोकांची चौकशी केली, तर आरोपी वडिलांना पोलिसांनी अटक केली असून, वडिलांनी आपला गुन्हा मान्य केला आहे.

याप्रकरणी कायदेशीर कारवाई सुरू आहे
एडीसीपी पश्चिम लखन सिंह यादव यांनी सांगितले की, वडिलांनी आपल्या मुलीचा गळा दाबून खून केल्याची माहिती पोलिसांना मिळाली होती. पोलीस घटनास्थळी पोहोचले असून मुलीचा मृतदेह ताब्यात घेऊन पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवण्यात आला आहे. त्याचवेळी आरोपी वडिलांनी आपला गुन्हा कबूल केला असून त्याला अटक करण्यात आली आहे. याप्रकरणी पुढील कायदेशीर कारवाई करण्यात येत आहे.


खरे तर हे संपूर्ण प्रकरण गौरीगंज कोतवाली परिसरातील प्रभाग क्रमांक २४ मधील आहे. जिथे रात्री उशिरा अज्ञात चोरट्यांनी घरात झोपलेल्या ७० वर्षीय मथुरा प्रसाद वर्मा यांचा शिरच्छेद केला. आज सकाळी वृद्धाच्या घरातून पोलिसांना माहिती देण्यात आली. माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी पोहोचले आणि दरवाजा उघडून आत पाहिले, तर पोस्टावर वृद्धाचा रक्ताने माखलेला मृतदेह पडलेला होता. वृद्धाच्या हत्येची माहिती मिळताच एसपी इलामारन आणि सीओ मयंक द्विवेदी घटनास्थळी पोहोचले आणि त्यांनी तपास सुरू केला. घटनास्थळावरून पुरावे गोळा करण्यासाठी फॉरेन्सिक टीमही तैनात करण्यात आली आहे.

Leave a Comment