Oneplus शी टक्कर देण्यासाठी Realme 10 Series चा Super 5G स्मार्टफोन बाजारात आला, फीचर्स पाहून तुम्हीही वेडे व्हाल

Oneplus खरेदी करण्याची योजना आहे. जर होय, तर प्रतीक्षा करा! कारण आज आम्ही तुम्हाला अशा स्मार्टफोनबद्दल सांगणार आहोत. जी थेट आयफोनशी स्पर्धा करण्यासाठी आली आहे. आम्ही लवकरच बाजारात लॉन्च होणार्‍या Realme 10 Pro Plus बद्दल बोलत आहोत. तुम्हालाही Realme 10 सीरीजचा हा उत्तम स्मार्टफोन विकत घ्यायचा असेल, ज्यामध्ये तुम्हाला उत्कृष्ट 108MP कॅम

नवीन Realme 10 Series 5G स्मार्टफोनची वैशिष्ट्ये

नवीन Realme 10 Series 5G स्मार्टफोनची कॅमेरा गुणवत्ता

त्याच्या कॅमेरा गुणवत्तेबद्दल बोला, तर तुम्हाला त्यात 3 रियर कॅमेऱ्यांचा सेटअप मिळेल. ज्याचा प्राथमिक कॅमेरा 108MP, दुसरा कॅमेरा 8MP आणि तिसरा कॅमेरा 2 मेगापिक्सेलचा आहे. जर आपण त्याच्या सेल्फी कॅमेऱ्याबद्दल बोललो तर यात 16-मेगापिक्सलचा फ्रंट कॅमेरा आहे.

नवीन Realme 10 Series 5G स्मार्टफोनचे अंतर्गत स्टोरेज

Realme चा हा फोन गेम खेळणाऱ्या लोकांसाठी देखील सर्वोत्तम आहे. तसेच, तुम्हाला या मोबाईलमध्ये तीन स्टोरेज व्हेरियंट पाहायला मिळतील. त्याचा पहिला 8GB RAM + 128GB इंटरनल स्टोरेज, दुसरा 8GB RAM + 256GB इंटरनल स्टोरेज आणि तिसरा, 12GB RAM + 256GB इंटरनल स्टोरेज उपलब्ध आहे. या डिव्हाईसमध्ये तुम्हाला आयफोनपेक्षा जास्त फीचर्स पाहायला मिळतील.


नवीन Realme 10 Series 5G स्मार्टफोनची कॅमेरा गुणवत्ता

त्याच्या कॅमेरा गुणवत्तेबद्दल बोला, तर तुम्हाला त्यात 3 रियर कॅमेऱ्यांचा सेटअप मिळेल. ज्याचा प्राथमिक कॅमेरा 108MP, दुसरा कॅमेरा 8MP आणि तिसरा कॅमेरा 2 मेगापिक्सेलचा आहे. जर आपण त्याच्या सेल्फी कॅमेऱ्याबद्दल बोललो तर यात 16-मेगापिक्सलचा फ्रंट कॅमेरा आहे.

नवीन Realme 10 Series 5G स्मार्टफोनचे अंतर्गत स्टोरेज

Realme चा हा फोन गेम खेळणाऱ्या लोकांसाठी देखील सर्वोत्तम आहे. तसेच, तुम्हाला या मोबाईलमध्ये तीन स्टोरेज व्हेरियंट पाहायला मिळतील. त्याचा पहिला 8GB RAM + 128GB इंटरनल स्टोरेज, दुसरा 8GB RAM + 256GB इंटरनल स्टोरेज आणि तिसरा, 12GB RAM + 256GB इंटरनल स्टोरेज उपलब्ध आहे. या डिव्हाईसमध्ये तुम्हाला आयफोनपेक्षा जास्त फीचर्स पाहायला मिळतील.

Leave a Comment