Renault Duster मजबूत फीचर्स आणि मस्त लुकसह बाजारावर राज्य करेल ?

Renault Duster नवीन आगामी प्रकार: Renault Duster चे innocent मॉडेल Creta साठी समस्या बनणार आहे, मजबूत फीचर्स आणि अतिशय मस्त लूकसह बाजारात राज्य करेल, वाहन उत्पादक सतत नवीन कार ऑटो मार्केट मध्ये लॉन्च करत आहेत. त्याचप्रमाणे फ्रेंच ऑटोमेकर रेनो आपली नवीन डस्टर एसयूव्ही आणण्याच्या तयारीत आहे.धन्सू रेनॉल्ट डस्टर महागडी SUV ची निद्रानाश रात्री देण्यासाठी येत आहे

मिळालेल्या माहितीनुसार, ही कार कंपनी अजूनही कार्यरत आहे. हे 2024-25 मध्ये भारतीय बाजारात लॉन्च केले जाईल. कंपनी ही SUV 5 आणि 7 सीटर कॉन्फिगरेशनमध्ये देईल. त्याची 5 सीटर आवृत्ती Hyundai Creta, Maruti Grand Vitara, Kia Seltos आणि Toyota Hyryder शी स्पर्धा करेल. त्याच वेळी, त्याची 7 सीटर आवृत्ती Kia Carens, Hyundai Alcazar, Tata Safari आणि MG Hector Plus शी स्पर्धा करेल.यापूर्वी बाजारपेठेत स्थान निर्माण केले होते

आम्ही तुम्हाला सांगतो की रेनोने 2013 मध्ये फर्स्ट जनरेशन डस्टर लॉन्च केले होते, जे 2020 मध्ये बंद करण्यात आले होते. तर दुसऱ्या पिढीतील डस्टरची काही आंतरराष्ट्रीय बाजारपेठांमध्ये विक्री केली जात आहे. लवकरच तो भारतीय बाजारपेठेत लॉन्च केला जाईल.हायब्रिड पॉवरट्रेन इंजिनसह चांगली ताकद देईल

असा अंदाज लावला जात आहे की कंपनी CMF-B आर्किटेक्चर प्लॅटफॉर्मवर रेनॉल्ट डस्टर 2023 तयार करेल. जरी सध्या ते युरोपमध्ये त्याच्या विकासाच्या पातळीवर आहे. नवीन डस्टर 4×4 ड्राइव्हट्रेन आणि हायब्रिड पॉवरट्रेनमध्ये उपलब्ध असेल अशी अपेक्षा आहे. यात 48V हायब्रीड सिस्टमसह 1.2L टर्बो पेट्रोल इंजिन मिळेल, जे 130bhp पॉवर जनरेट करेल. त्याच वेळी, 1.3-लीटर टर्बो पेट्रोल इंजिनचा पर्याय देखील पाहिला जाऊ शकतो.


बाजारात कधी दिसणार

Renault Duster लवकरच एका नवीन अवतारात पाहायला मिळेल. नेक्स्ट जनरेशन रेनॉल्ट डस्टर नवीन डिझाइन, फीचर्स लोडेड केबिन आणि उत्तम पॉवरट्रेनसह सादर केले जाईल. तसे, ही कार प्रथम युरोपियन बाजारपेठेत सादर केली जाईल आणि ही कार कंपनीच्या Dacia ब्रँड अंतर्गत युरोपमध्ये विकली जाईल. ही कार अंतिम टप्प्यात असल्याचे बोलले जात आहे. तसे, असेही सांगितले जात आहे की ही कार 2023 पर्यंत भारतीय बाजारात लॉन्च केली जाऊ शकते. त्याच वेळी, काही तज्ञांचे म्हणणे आहे की ते 2024-25 मध्ये लॉन्च केले जाऊ शकते.

रेनॉल्ट डस्टरमध्ये धनसू तंत्रज्ञानाची स्मार्ट वैशिष्ट्ये उपलब्ध असतील

वैशिष्ट्यांबद्दल बोलायचे तर, नवीन रेनॉल्ट डस्टरमध्ये 7-इंचाच्या टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट हेड युनिटऐवजी 8-इंच टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट हेड युनिट दिले जाऊ शकते. यासोबतच अॅपल कारप्ले आणि अँड्रॉइड ऑटो कनेक्टिव्हिटी मिळेल. यासह, इनक्लिनोमीटर आणि अल्टिमीटरसह 4×4 मॉनिटर, मल्टीव्ह्यू कॅमेरा आणि ब्लाइंड-स्पॉट मॉनिटर देणे अपेक्षित आहे. यासोबतच नवीन सीट्स आणि सेंटर कन्सोल, 3.5-इंच डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर, क्रूझ कंट्रोल आणि ऑटोमॅटिक हेडलाइट्स आदी सुविधा उपलब्ध असतील.

Leave a Comment