संपूर्ण जग विवोचे वेडे होईल, 8GB रॅम आणि 64MP कॅमेरासह 5G फोन लॉन्च ?

Vivo V26 Pro 5G: आजकाल चीनी स्मार्टफोन निर्माता ViVo कंपन्यांचे स्मार्ट स्मार्टफोन भारतीय ग्राहकांच्या मनावर कब्जा करत आहेत. तुम्ही उत्तम स्मार्टफोनच्या शोधात असाल तर कदाचित तुमचा शोध पूर्ण होईल.
होय, लवकरच Vivo कंपनीचा हा Vivo V26 Pro 5G स्मार्टफोन भारतीय बाजारपेठेत दहशत निर्माण करण्यासाठी सज्ज आहे. या नवीन लॉन्च स्मार्टफोनमध्ये, तुम्हाला एकापेक्षा एक सरस पाहायला मिळतील. Vivo, 8GB RAM आणि 64MP कॅमेरा सह 5G फोन तुम्ही इतर वैशिष्ट्यांकडे पाहिल्यास ते जुळत नाही.

चला तर मग या नवीन लाँच झालेल्या Vivo V26 Pro 5G स्मार्टफोनमध्ये उपलब्ध वैशिष्ट्ये आणि वैशिष्ट्यांची संपूर्ण माहिती एका नजरेत पाहूया.


Vivo V26 Pro 5G स्मार्टफोनची वैशिष्ट्ये

मोबाईल निर्माता कंपनी Vivo ने लॉन्च केलेल्या या नवीन लॉन्च स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला 6.7 इंचाचा मोठा आणि सुपर AMOLED डिस्प्ले पाहायला मिळेल. या हँडसेटची टचस्क्रीन कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लासच्या संरक्षणाने संरक्षित करण्यात आली आहे.

Vivo च्या या नवीन हँडसेटमध्ये तुम्हाला Android 12 ची ऑपरेटिंग सिस्टम ऑपरेटिंग सिस्टम म्हणून पाहायला मिळेल. प्रोसेसर म्हणून कंपनीने या हँडसेटमध्ये Qualcomm SDM730 Snapdragon 730 (8 Nm) प्रोसेसर बसवला आहे.


Vivo V26 Pro 5G RAM आणि इनबिल्ट अंतर्गत स्टोरेज VIEW

कंपनीने लॉन्च केलेल्या या नवीन स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला 8GB रॅम आणि 128GB इंटरनल स्टोरेजचा पर्याय इंटरनल स्टोरेज आणि रॅमच्या स्वरूपात पाहायला मिळेल. व्हेरियंटनुसार किंमती देखील बदलतील.


सर्वोत्तम कॅमेरा गुणवत्ता वैशिष्ट्ये पहा

Vivo V26 Pro 5G मोबाइल हँडसेट फोनमध्ये, तुम्हाला मागे 3 कॅमेरा सेटअप दिसेल. मुख्य कॅमेरा म्हणून, 8-मेगापिक्सेल अल्ट्रा-वाइड आणि 2-मेगापिक्सेल मायक्रो सेन्सर कॅमेरा 64-मेगापिक्सेल प्राथमिक कॅमेरा सेन्सरसह दिसेल.

तुमचा स्वतःचा फोटो काढण्यासाठी कंपनी तुम्हाला फोनच्या समोर 44-मेगापिक्सलचा फ्रंट सेल्फी कॅमेरा देत आहे.

Vivo V26 Pro 5G किंमत

जर आपण अशा उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांसह या नवीन फोनच्या किंमतीबद्दल बोललो, तर या क्षणी अंदाजे माहिती समोर येत आहे, या क्षणी तुमच्याकडे हा स्मार्टफोन ₹ 42,990 हजारांच्या अंदाजे किंमतीत असण्याची अपेक्षा आहे. वास्तविक किंमत माहिती अधिकृत वेबसाइटवर उपलब्ध असेल.


Leave a Comment