रणबीरचा चित्रपट TJMM पोहोचला 120 कोटींच्या जवळ, जाणून घ्या बुधवारी किती कमाई केलीतू झुठी में मक्कर कलेक्शन दिवस १५: रणबीर कपूर आणि श्रद्धा कपूर यांचा चित्रपट ‘तू झुठी में मक्का’ (TJMM) बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई करत आहे. साधारणपणे, चित्रपट आठवड्याच्या दिवसात कमी प्रदर्शन करतात, परंतु TJMM मोठ्या प्रमाणात प्रेक्षक मिळवतात. त्यामुळे सोमवार ते बुधवारपर्यंत या चित्रपटाने चांगली कमाई केली आहे. भारताचा एकूण संग्रह किंवा चित्रपट 120 कोटींवर पोहोचला आहे, ही आकडेवारी सुसंगत आहे. जाणून घेऊया बुधवारी व्यवसाय कसा होता
टीजेएमएम आठवड्याच्या दिवसातही चांगले काम करत आहे

८ मार्च म्हणजेच होळीला प्रदर्शित झालेला TJMM पहिल्या दिवसापासून प्रेक्षकांना आवडला होता. रिपोर्ट्सनुसार, दिल्ली-एनसीआरपासून ते यूपी आणि बिहार प्रदेशापर्यंत, चित्रपट चांगली कमाई करत आहे. चित्रपटाचे कलेक्शन रु. 120 कोटींपर्यंत पोहोचण्याचे एक कारण म्हणजे आठवड्याच्या दिवसातही चित्रपटाने चांगली कामगिरी केली आहे. सर्व राज्यांमध्ये बोर्डाच्या परीक्षा संपल्या आहेत आणि मुले त्यांच्या पालकांसह हा चित्रपट पाहण्यासाठी पोहोचत आहेत.

बुधवारी TJMM ने किती कमाई केली

टीजेएमएमने बुधवारीही चांगली कमाई नोंदवली. sacnilk ने आपल्या अहवालात सांगितले आहे की चित्रपटाने 15 व्या दिवशी भारतीय बॉक्स ऑफिसवर 3.06 कोटींची कमाई केली आहे, जरी हा एक ढोबळ डेटा असला तरी मंगळवारी कमाई केलेल्या 2.75 कोटींपेक्षा जास्त आहे आणि चित्रपटाची कमाई वाढत असल्याचे सांगतो. TJMM चे एकूण संकलन भारतात 119.6 कोटी रुपयांवर पोहोचले आहे. हीच गती कायम राहिली तर रणबीरचा चित्रपट भारतीय बॉक्स ऑफिसवर 150 कोटींचा आकडाही गाठू शकतो.

मिसेस चॅटर्जी आणि झ्विगाटो यांचे कोणतेही आव्हान नाही!

सहसा एखाद्या चित्रपटाला दुसर्‍या रिलीजमधून आव्हान मिळते, परंतु टीजेएमएमच्या बाबतीत असे घडले नाही. यानंतर राणी मुखर्जीचा मिसेस चॅटर्जी आणि कपिल शर्माचा झ्वीगाटो हे रणबीरच्या चित्रपटाला टक्कर देऊ शकले नाहीत. राणी आणि कपिल शर्मा या दोघांच्याही चित्रपटांचे समीक्षकांनी कौतुक केले असले तरी ते बॉक्स ऑफिसवर विशेष कमाल दाखवू शकले नाहीत. त्याचा फायदा टीजेएमएमला मिळत आहे.

कार्तिक आणि नुसरत यांनी छोटी भूमिका साकारली आहे

असे म्हटले जाते की प्रत्येक मार्गदर्शकामध्ये एक किंवा दुसरे भाग्यवान आकर्षण असते. कार्तिक आर्यन आणि अभिनेत्री नुसरत भरुचा हे TJMM दिग्दर्शक लव रंजनसाठी त्यांचे लकी चार्म वाटतात. दोघांचीही चित्रपटात छोटी भूमिका आहे. चित्रपटात रणबीर आणि श्रद्धा शिवाय, अनुभव सिंग बस्सी, डिंपल कपाडिया, बोनी कपूर, हसलीन कौर, इनायत वर्मा, मोनिका चौधरी किंवा करतानी नही मुख्य भूमिकेत आहेत.

Leave a Comment