Flipkart ची मोठी ऑफर, फक्त तुमचा जुना फोन एक्सचेंज करा आणि Galaxy S23 मिळवा अर्ध्या किमतीत

जर तुम्हाला स्मार्टफोन खरेदी करायचा असेल तर तुम्ही नुकताच लॉन्च झालेला Galaxy S23 Series स्मार्टफोन खरेदी करू शकता. फोनला उत्तम फीचर्स आणि मजबूत क्वालिटी देण्यात आली आहे. आपण इच्छित असल्यास आपण ते खरेदी करू शकता. फ्लॅट डिस्काउंटसह बँक ऑफर आणि एक्सचेंज ऑफर उपलब्ध आहेत.
वास्तविक, हा स्मार्टफोन फ्लिपकार्टवरून अगदी कमी किंमतीत खरेदी केला जाऊ शकतो कारण MRP 95,999 रुपये आहे. 8 GB रॅम आणि 256 GB स्टोरेज असलेला हा Samsung Galaxy S23 फक्त Rs 79,999 मध्ये उपलब्ध करून देण्यात आला आहे. या स्मार्टफोनवर 16 टक्के सूट देण्यात येत आहे.


या सवलतीच्या ऑफरसह तुम्ही एक्सचेंज ऑफरचा लाभ घेऊ शकता. तुम्ही तुमच्या जुन्या स्मार्टफोनची देवाणघेवाण करून 35,000 रुपयांपर्यंत बचत करू शकता. जरी त्याचा फायदा तुमच्या जुन्या स्मार्टफोनवर अवलंबून आहे.

दुसरीकडे, जर आपण बँक ऑफरबद्दल बोललो तर, आपण HDFC च्या क्रेडिट कार्डच्या खरेदीवर 5 हजार रुपये वाचवू शकता. ज्यामध्ये ५ हजारांच्या खरेदीवर ३ हजारांची सूट मिळू शकते.

या स्मार्टफोनमध्ये 6 GB रॅमसह 128 GB स्टोरेज आहे. 90Hz रिफ्रेश रेट आणि (2460 x 1080 पिक्सेल) रिझोल्यूशनसह 6.8-इंचाचा फुल एचडी प्लस एलसीडी डिस्प्ले देण्यात आला आहे. 8 GB पर्यंत व्हर्च्युअल रॅम समर्थित आहे. यात 50 मेगापिक्सल्सचा प्राथमिक सेन्सर असून ड्युअल एलईडी फ्लॅशलाइट देण्यात आला आहे.

सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी 32-मेगापिक्सलचा सेल्फी कॅमेरा देण्यात आला आहे. बॅटरीबद्दल बोलायचे झाल्यास, यात 18W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह 5,000mAh बॅटरी पॅक आहे. हा स्मार्टफोन Lunar Eclipse, Pearl White आणि Starry Black कलर पर्यायांमध्ये उपलब्ध आहे.

Leave a Comment