ही व्यावसायिक कल्पना कधीही अपयशी ठरणार नाही, लोक निरोगी राहतील, नफ्यासाठी पैसे मोजताना तुम्ही थकून जाल!

केळीच्या चिप्स बनवण्यासाठी अनेक मशीन्स वापरल्या जातात.तुम्ही ही मशीन्स बाजारातून किंवा ऑनलाइनही खरेदी करू शकता.

या व्यवसायात तुम्ही एका दिवसात 5 हजार रुपये सहज कमवू शकता.

जर तुम्ही केळीच्या चिप्स बनवण्याचा व्यवसाय सुरू केला तर याद्वारे तुम्ही दररोज 1 हजार रुपयांपर्यंत सहज कमाई करू शकता. या व्यवसायात तुम्हाला जास्त गुंतवणूक करण्याची गरज नाही. तर यामध्ये तुम्हाला मोठा नफा कमावण्याची संधी मिळते.धावपळीच्या जीवनात, बहुतेक लोक 9 ते 5 नोकरीमुळे अस्वस्थ होतात आणि स्वतःचा व्यवसाय सुरू करण्याचा विचार करत असतात. जर तुम्ही देखील अशा लोकांमध्ये असाल आणि नवीन व्यवसाय सुरू करू इच्छित असाल तर आम्ही तुम्हाला एक उत्तम व्यवसाय कल्पना देत आहोत. हा व्यवसाय कधीही अयशस्वी होणार नाही आणि त्यात इतका नफा आहे की तुम्हाला जाणून आश्चर्य वाटेल.


खरं तर, आम्ही केळी चिप्सच्या व्यवसायाबद्दल बोलत आहोत. या व्यवसायाच्या यशाची पूर्ण खात्री आहे. त्याच वेळी, तुम्हाला यामध्ये जोरदार नफा मिळेल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा व्यवसाय सुरू करणे देखील खूप सोपे आहे. तुम्ही हा व्यवसाय कसा सुरू करू शकता ते आम्हाला कळवा.यासाठी कच्चा माल लागेल

आम्ही तुम्हाला सांगतो की 50 किलो चिप्स बनवण्यासाठी तुम्हाला 120 किलो केळी लागतील, ज्याची बाजारात किंमत सुमारे 1000 रुपये असेल. त्याच वेळी, चिप्स तळण्यासाठी, आपल्याला 15 लिटर तेल देखील लागेल, ज्याची किंमत बाजारानुसार सुमारे 2500 रुपये असेल. मशीन चालवण्यासाठी तुम्हाला डिझेल किंवा वीज लागेल. यासोबतच त्यावर शिंपडण्यासाठी तुम्हाला मीठ आणि मसाले देखील लागतील, ज्याची किंमत सुमारे 200 रुपये असेल.

इतकी कमाई होईल

वर दिलेल्या तपशीलानुसार, पॅकेजिंग खर्चासह, 1 किलो चिप्सच्या पॅकेटची किंमत 70 रुपये असेल. अशा प्रकारे, 50 किलो चिप्स बनवण्यासाठी तुम्हाला 3500 रुपये खर्च करावे लागतील. दुसरीकडे, ते विकल्यास, तुम्हाला घाऊक किंमतीत 100 ते 120 प्रति किलो सहज मिळू शकेल. अशा प्रकारे, जर तुम्हाला एका पॅकेटवर 20 रुपये नफा मिळत असेल तर तुम्ही एका दिवसात 1 हजार रुपये सहज कमवू शकता. आपण त्यांच्या विक्रीसाठी ऑनलाइन प्लॅटफॉर्म देखील शोधू शकता.

Leave a Comment