ट्विटर आता काढणार ब्लू टिक, या तारखेपासून भरावे लागणार पैसे, जाणून घ्या त्याचे फायदे

विशेष म्हणजे, काही महिन्यांपूर्वी एलोन मस्क यांनी घोषणा केली होती की, आता ट्विटरवर ब्लू टिकची सेवा मोफत मिळणार नाही.  या सुविधेचा लाभ घेण्यासाठी वापरकर्त्यांना पैसे द्यावे लागतील.  कंपनीने यासाठी वेगवेगळ्या देशांमध्ये वेगवेगळे शुल्क निश्चित केले आहे.

Twitter Blue Tick Remove: गेल्या काही दिवसांपासून Twitter Blue Tick बद्दल बरीच चर्चा होत आहे.  आता जगभरात कोणीही काही पैसे भरून या सुविधेचा लाभ घेऊ शकतो.  यासंदर्भात ट्विटरने एक घोषणा केली आहे.  ट्विटरने ट्विट केले की आता ब्लू टिक सेवा जागतिक स्तरावर उपलब्ध आहे.  आता ज्या लोकांकडे आधीपासूनच ट्विटरची ब्लू टिक आहे त्यांना आता त्यांच्या खात्यातून काढून टाकले जाईल.  १ एप्रिलपासून ब्लू टिक टिकवण्यासाठी पैसे द्यावे लागतील.

ट्विटरच्या वतीने याची घोषणा करताना, ट्विटर ब्लू टिकच्या फायद्यांविषयीही माहिती देण्यात आली आहे.  ट्विटरचे ब्लू टिक असलेले लोक संभाषणादरम्यान चेकमार्क, लांब ट्विट आणि प्राधान्य ट्विट प्राप्त करण्यास सक्षम असतील.  ब्लू टिक सुविधा मिळवण्यासाठी भारतीय वापरकर्त्यांना किती पैसे द्यावे लागतील ते आम्हाला कळवा.

इतके पैसे द्यावे लागतील

विशेष म्हणजे, काही महिन्यांपूर्वी एलोन मस्क यांनी घोषणा केली होती की, आता ट्विटरवर ब्लू टिकची सेवा मोफत मिळणार नाही.  या सुविधेचा लाभ घेण्यासाठी वापरकर्त्यांना पैसे द्यावे लागतील.  कंपनीने यासाठी वेगवेगळ्या देशांमध्ये वेगवेगळे शुल्क निश्चित केले आहे.  ट्विटरवर ब्लू टिक घेण्यासाठी भारतीय यूजर्सला दरमहा ६५० रुपये द्यावे लागतील.

जर तुम्ही दर महिन्याला 650 रुपये भरले तर तुम्हाला एका वर्षात 7800 रुपये द्यावे लागतील पण वार्षिक योजना एकत्र घेतल्यास खूप पैसे वाचू शकतात.  ट्विटर ब्लू टिकचा वार्षिक प्लॅन 6800 रुपयांचा आहे.

पेमेंट केल्यावर ही सुविधा मिळेल

ट्विटर ब्लू टिकची सेवा घेतल्यानंतर तुम्हाला ४ हजार अक्षरांमध्ये ट्विट करता येणार आहे.  या सेवेमध्ये तुम्हाला ३० मिनिटांत ५ वेळा एडिट करण्याची सुविधा मिळते.  ब्लू टिक सेवा मिळण्याव्यतिरिक्त, वापरकर्ते ट्विटरवर फुल एचडी दर्जाचे व्हिडिओ देखील शेअर करू शकतील.  ब्लू टिक व्हेरिफाईड युजर्सनाही प्लॅटफॉर्ममध्ये प्राधान्य दिले जाईल

Leave a Comment