पाण्याचा पंखा देईल कूलरची मजा, ४५ अंश उष्णतेतही घर शिमल्यासारखे थंड होईल.

पाण्याचा पंखा तुम्हाला देईल कूलरचा आनंद, ४५ डिग्रीच्या उन्हातही घर शिमल्यासारखे थंड होईल.भारतात मे आणि जूनमध्ये दिवसाचे तापमान ४५ अंशांच्या पुढे जाते.  या दरम्यान छताचे पंखे मरतात.  अशा परिस्थितीत कुलर हाच एकमेव आधार आहे.  पण आता कुलरची गरज नाही.  ओरिएंटने खास प्रकारचे कुलिंग फॅन आणले आहे.

घरच्या शिमल्यासारखी मस्त मस्त मस्त

ओरिएंट हा भारतातील पहिला क्लाउट कूलिंग फॅन आहे.  यामध्ये क्लाउडचिल तंत्रज्ञानाचा वापर करण्यात आला आहे.  उन्हाळ्यात जेव्हा दिवसा बाहेरचे तापमान ४५ अंश असते तेव्हा घराचे तापमानही ४० अंशाच्या आसपास राहते.  अशा परिस्थितीत जर तुम्ही घरामध्ये ओरिएंट क्लाउड 3 फॅन लावला तर तुमच्या घराचे तापमान 28 अंशांवर येईल आणि तापमान 12 अंशांनी कमी होईल.  अशाप्रकारे ४५ अंश उष्णतेमध्येही तुमचे घर शिमला होईल.

ओरिएंट क्लाउड 3 फॅन किंमत

ओरिएंट क्लाउड 3 फॅनची किंमत 15,999 रुपये आहे.  फॅन ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्म Amazon वरून खरेदी करता येईल.  तरीही निवडक रिटेल आउटलेटवर विक्रीसाठी उपलब्ध आहे.  हे काळ्या आणि पांढर्‍या रंगात येते.

ओरिएंट क्लाउड 3 फॅनमधून पाण्याचा कारंजा देखील बाहेर येतो.  त्याच्या स्टँडमध्ये 4 ते 5 लिटरची पाण्याची टाकी उपलब्ध आहे, जी 8 तास आरामात चालते.  या पंख्यामध्ये अंगभूत क्लाउड चेंबर आहे जे पाण्याचे ढगांमध्ये रूपांतर करते.  हा पंखा दूरस्थपणे नियंत्रित करण्यास सक्षम असेल.

पंखा रिमोटद्वारे नियंत्रित केला जाईल

हा पंखा दोन बॉक्समध्ये येईल, जो ग्राहक सहजपणे त्यांच्या घरात बसवू शकतील.  ग्राहकांना ते ब्लॅक आणि व्हाईट या दोन रंगांच्या पर्यायांमध्येही खरेदी करता येणार आहे.  यामध्ये यूजर्सना फॅन कंट्रोल करण्यासाठी रिमोट देखील मिळणार आहे.त्यामध्ये फ्रेग्रन्स डिस्पेंसर देखील देण्यात आला आहे.  कोणत्याही पाण्यात मिसळलेले परफ्यूम त्यात घालता येते.  या फॅनमध्ये ब्रीझ मोडही देण्यात आला आहे.  हे अल्गोरिदमच्या मदतीने फॅनची तीव्रता बदलते.

Leave a Comment