प्रेयसीला बसवून 160 KM च्या वेगाने मर्सिडीज चालवली , वाहतूक नियम तोडणाऱ्यांवर पोलिसांनी केली कारवाई

या तरुणाला वाहतुकीचे नियम मोडणे आणि ओव्हरवेडिंग केल्याप्रकरणी अटक करण्यात आली आहे. तो त्याच्या मैत्रिणीला मुलाखतीसाठी घेऊन जात होता. गाडीत मुलंही बसली होती. या प्रकरणी पोलिसांनी तरुणाची कारागृहात रवानगी केली आहे.
मैत्रिणी बसून ताशी 160 किमी वेगाने कार चालवणाऱ्या तरुणावर कारवाई करण्यात आली. वाहतुकीचे नियम मोडणे आणि अतिवेगाने चालवल्याबद्दल त्याला अटक करण्यात आली. तो त्याच्या मैत्रिणीला मुलाखतीसाठी घेऊन जात होता. गाडीत मुलंही बसली होती. हे प्रकरण अमेरिकेतील फ्लोरिडाचे आहे.nypost च्या रिपोर्टनुसार, 22 वर्षीय जेवॉन पियरे जॅक्सन आपल्या मैत्रिणीसोबत मर्सिडीजमधून प्रवास करत होता. यादरम्यान त्यांनी देगरडट रोडवर ताशी १६० किलोमीटर वेगाने कार चालवली. तर वाहतूक नियमानुसार ताशी 40 किमी वेगाची मर्यादा होती. त्याचे हे कृत्य रस्त्याच्या कडेला लावण्यात आलेल्या कॅमेऱ्यात कैद झाले आहे.

मंगळवारी घडलेल्या या घटनेनंतर पोलिसांनी त्याला अटक केली. पोलिसांनी त्यांच्या प्रतिज्ञापत्रात म्हटले आहे की, जॅक्सन हा कार वेगात चालवत होता. तो त्याच्या लेनमध्ये नव्हता आणि चुकीच्या पद्धतीने वाहनांना ओव्हरटेक करत होता. त्याच्यासोबत कारमध्ये बसलेल्या तीन मुलांचा जीवही त्याने धोक्यात टाकला.


पोलिसांनी तरुणाचे छायाचित्र प्रसिद्ध केले
एवढेच नाही तर जॅक्सनला वाचवण्याच्या प्रयत्नात एक पिकअप ट्रक उलटला. ट्रक आपल्या लेनमध्ये होता, मात्र जॅक्सनमुळे तो अपघाताचा बळी ठरला. त्यामुळे काही काळ वाहतूक व्यवस्था विस्कळीत झाली होती.


प्रेयसीला मुलाखतीसाठी घेऊन जात होते

जॅक्सन त्याच्या प्रेयसीला नोकरीच्या मुलाखतीसाठी घेऊन जात असल्याचे सांगण्यात आले. उशीर होऊ नये म्हणून त्याने गाडी चालवली होती. पोलिसांनी त्याला पकडले तेव्हा त्याच्या मैत्रिणीशिवाय तीन मुलेही गाडीतून बाहेर आली.

सध्या पोलिसांनी त्याच्याकडे चौकशी केल्यानंतर जॅक्सनचा ड्रायव्हिंग लायसन्स निलंबित करण्यात आला आहे. त्याची रवानगी ब्रेवार्ड काउंटी कारागृहात करण्यात आली आहे. वाहतूक नियमांचे उल्लंघन केल्याचा त्यांचा इतिहास आहे

Leave a Comment