सलमान खानला धमकीचा ई-मेल पाठवल्याप्रकरणी अटक, म्हणाले- ‘तुझी अवस्था मूसवालासारखी होईल’

सलमान खानला एक नवीन धमकीचा मेल आला आहे.  अभिनेत्याला पाठवलेल्या मेलमध्ये लिहिले आहे की, सिद्धू मुसेवालाप्रमाणेच तुमचीही अवस्था होईल.  हा ई-मेल एक-दोन दिवसांपूर्वी सलमान खानला आला आहे.

सलमान खानला पुन्हा ई-मेलद्वारे धमक्या आल्या आहेत.  यावेळी त्यांना मेल करून सांगण्यात आले की, तुमची अवस्थाही सिद्धू मुसेवालासारखी होईल.  एक-दोन दिवसांपूर्वीच सलमानला ही धमकी मिळाली आहे.  मोठी बाब म्हणजे याप्रकरणी तातडीने कारवाई करत पोलिसांनी एका आरोपीला अटकही केली आहे.

सलमानच्या जीवाला धोका

सलमान खानला अलीकडेच ई-मेलद्वारे धमक्या आल्या होत्या.  यानंतर त्यांच्या घराबाहेरील सुरक्षा व्यवस्थाही कडक करण्यात आली होती.  पण जवळच्या मित्रांवर विश्वास ठेवला तर सलमानला कोणतीही धमकी देण्यास हरकत नाही.  त्याला मुक्तपणे आयुष्य जगायला आवडते.

मात्र, अद्याप या प्रकरणातील एकाही आरोपीला अटक करण्यात पोलिसांना यश आलेले नाही.  मात्र यावेळी धमकी देणाऱ्या व्यक्तीला पोलिसांनी तत्काळ अटक केली आहे.  मुंबई पोलिसांनी २१ वर्षीय धाकड राम विश्नोई याला जोधपूर येथून अटक केली.  मुंबई पोलिसांनी राजस्थान पोलिसांच्या सहकार्याने संयुक्त कारवाईत ही अटक केली आहे.

या आरोपीने यापूर्वी दिवंगत गायक सिद्धू मुसेवाला यांच्या कुटुंबालाही धमकावले होते, ज्याचा पंजाब पोलीस तपास करत आहेत.  पंजाब पोलिसही जोधपूरला पोहोचले होते.  मुंबई पोलिसांच्या तपासानंतर तो पंजाब पोलिसांकडे सोपवला जाऊ शकतो.

Leave a Comment