विद्यार्थिनीने घेतली फाशी, कुटुंबीय म्हणाले- ‘कोचिंग सेंटरचे शिक्षक त्रास देत असत’

कोचिंग सेंटरच्या शिक्षकाच्या त्रासाला कंटाळून विद्यार्थिनीने गळफास घेऊन आत्महत्या केली.  ती तिच्या मित्रासोबत राहत असलेल्या भाड्याच्या खोलीत मुलीचा मृतदेह लटकलेल्या अवस्थेत आढळून आला.  मुलीच्या मृत्यूसाठी नातेवाईकांनी शिक्षक अमन अग्रवाल यांना जबाबदार धरले आहे.  पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे.

मध्य प्रदेशातील इंदूरमध्ये एक धक्कादायक घटना घडली आहे.  कोचिंग शिक्षकाच्या त्रासाला कंटाळून विद्यार्थिनीने आत्महत्या केली.  ती भाड्याच्या खोलीत राहत होती आणि खोलीतच ती लटकलेल्या अवस्थेत आढळली.  घटनेची माहिती मिळताच पोलिसांनी घटनास्थळ गाठून मृतदेह ताब्यात घेऊन शवविच्छेदनासाठी शवागारात पाठवला.  पीडित मुलीचा आरोप आहे की, शिक्षक मुलीला त्रास देत असे.  पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे.


वास्तविक, घटना रविवारी भवरकुआन पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील आहे.  पन्ना जिल्ह्यातील रहिवासी असलेली शैली सिंह राजपूत इंदूरमध्ये राहून स्पर्धा परीक्षांची तयारी करत होती.  ती तिच्या मित्रासोबत भावरकुआन पोलीस स्टेशन परिसरात भाड्याच्या खोलीत राहायची.  रविवारी ती खोलीत लटकलेल्या अवस्थेत आढळली.

त्याचा मृतदेह पाहिल्यावर मैत्रिणीने आरडाओरडा केला.  यानंतर त्यांनी पोलिसांना घटनेची माहिती दिली आणि शैलीच्या कुटुंबीयांनाही सांगितले.  घटनेची माहिती मिळताच पोलिसांनी घटनास्थळ गाठून मृतदेह ताब्यात घेऊन शवविच्छेदनासाठी पाठवला.

शैलीच्या आईने पोलिसांना सांगितले की, तिचे कोचिंग शिक्षक अमन अग्रवाल तिच्या मुलीला त्रास देत असत.  हे मुलीने काही दिवसांपूर्वी सांगितले होते.  पोलिसांनी कुटुंबीय आणि शेलीच्या मित्राचे जबाब घेतले आहेत.

असे पोलिसांचे म्हणणे आहे

या प्रकरणी भंवरकुआन पोलिस स्टेशनचे एसआय आणि शेली प्रकरणाचे तपास अधिकारी आनंद राय यांनी सांगितले की, विद्यार्थिनीचा मृतदेह तिच्या खोलीत लटकलेल्या अवस्थेत आढळला आहे.  मृतदेहाचे पोस्टमार्टम करण्यात येत आहे.  कुटुंबीयांचा आरोप आहे की, शैली ज्या कोचिंगमध्ये शिकत असे तेथील शिक्षक अमन अग्रवाल यांच्यावर शैली नाराज होती.  त्यामुळेच त्यांनी आत्महत्या केली आहे.

एसआयने पुढे सांगितले की, गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.  शेलीकडून कोणतीही सुसाइड नोट सापडलेली नाही.  कुटुंबीय आणि तिच्या मैत्रिणीचे जबाब घेण्यात आले आहेत.  पुढील कार्यवाही चालू आहे

Leave a Comment