हेरा फेरी-भूल भुलैयाच्या प्रियदर्शनने पुष्टी केली की तो अक्षयसोबत एका नवीन कॉमेडी चित्रपटात काम करणार आहे, आणखी एक मोठा हिंदी चित्रपट!

हेरा फेरी-भूल भुलैयाच्या प्रियदर्शनने पुष्टी केली की तो अक्षयसोबत एका नवीन कॉमेडी चित्रपटात काम करणार आहे, आणखी एक मोठा हिंदी चित्रपट!
हिंदीत अनेक संस्मरणीय विनोदी चित्रपट देणारा अभिनेता अक्षय कुमार आणि दिग्दर्शक प्रियदर्शन ही जोडी पुन्हा एकदा धमाका करायला सज्ज झाली आहे. प्रियदर्शनचा नवा चित्रपट येत आहे. यासाठी मुलाखत देताना त्याने अक्षयसोबतच्या चित्रपटाची पुष्टी केली. याशिवाय प्रियदर्शन आणखी एक मोठा बॉलिवूड चित्रपट घेऊन येणार आहे. तपशील वाचा.

गेल्या काही महिन्यांपासून अक्षय कुमारचे चाहते प्रचंड तणावातून जात आहेत. एक, गेल्या वर्षी त्याच्या आवडत्या स्टारचे सलग 4 चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप झाले. दिग्दर्शक फरहाद सामजीसोबत ‘हेरा फेरी 3’ बनवण्याचा निर्णय अक्षयच्या चाहत्यांना आवडलेला नाही. ‘हेरा फेरी 3’च्या दिग्दर्शकाला बदलण्याची मागणी गेल्या अनेक दिवसांपासून चाहते ट्विटरवर करत आहेत. अक्षयची फॅन फॉलोइंग खूप मजबूत आहे आणि तो बनवण्यात त्याच्या अविस्मरणीय कॉमेडी चित्रपटांचा मोठा वाटा आहे असे म्हटल्यास वावगे ठरणार नाही.

तुम्हीही अक्षयच्या कॉमेडीचे चाहते असाल तर आता तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी येत आहे. अक्षयच्या सर्वात आयकॉनिक कॉमेडी चित्रपटांचा दिग्दर्शक असलेला प्रियदर्शन पुन्हा एकदा त्याच्यासोबत एक कॉमेडी चित्रपट बनवणार आहे. खुद्द प्रियदर्शनने नुकतेच या वृत्ताला दुजोरा दिल्याचे वृत्त आहे. एवढेच नाही तर प्रियदर्शन बॉलिवूडमध्ये आणखी एक मोठा मल्टीस्टारर कॉमेडी चित्रपट बनवणार आहे.

प्रियदर्शन-अक्षय कुमारचा विक्रम
2000 साली आलेला ‘हेरा फेरी’ हा अॅक्शन स्टार ‘खिलाडी’ अक्षयची कॉमेडी बाजू प्रेक्षकांसमोर आणणारा चित्रपट आहे. याशिवाय अक्षयच्या सर्वाधिक लोकप्रिय कॉमेडी चित्रपटांमध्ये – गरम मसाला, भागम भाग, भूल भुलैया, दे दना दान आणि खट्टा मीठा हे प्रियदर्शनचे चित्रपट आहेत. या जोडीने केवळ मजेदार-अविस्मरणीय विनोदी चित्रपटच दिले नाहीत तर बॉक्स ऑफिसवर एक उत्कृष्ट रेकॉर्ड देखील केला आहे. अक्षय-प्रियदर्शन या जोडीने आतापर्यंत 6 चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले असून, हे सर्व चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर यशस्वी ठरले आहेत.

अक्षयशिवाय प्रियदर्शनचे कॉमेडी चित्रपट कसे चालले?
प्रियदर्शनने अक्षयशिवाय 8 कॉमेडी चित्रपट बनवल्याचे ट्रेड रिपोर्ट्स सांगतात. यापैकी 4- ढोल, मेरे बाप पहले आप, बिल्लू आणि कमल धमाल मलामाल हे बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप झाले. बाकी 4- हंगामा, हलचुल, मालामाल वीकली आणि चुप चुप के बॉक्स ऑफिसवर यशस्वी ठरले. 2012 मध्ये ‘कमल धमाल मालामाल’ नंतर प्रियदर्शनने 9 वर्षांनी हिंदी कॉमेडी चित्रपट ‘हंगामा 2’ आणला. OTT वर प्रदर्शित झालेल्या या चित्रपटाला ना समीक्षकांकडून फारशी चांगली रिव्ह्यू मिळाली, ना लोकांकडून फारशी प्रशंसा.

Leave a Comment