मुलीला शिकवणीला जाताना पाहून सुरक्षारक्षक प्रेमात पडला, दोघेही पळून गेले मग.. ?

आसाम सिक्युरिटी गार्ड लव्ह स्टोरी: सिक्युरिटी गार्ड मुलाने पहिल्यांदाच ट्यूशनला जाणार्‍या मुलीला पाहिले आणि काही वेळाने दोघेही पळून गेले आणि लग्न केले. या जोडप्याने पळून जाऊन लग्न का केले, त्यांनी एका व्हिडिओमध्ये संपूर्ण कहाणी सांगितली. आसाममधील सुरक्षा रक्षक मुलगा प्रसिद्ध यूट्यूबर बनला आहे. त्यांचे जवळपास 5 लाख ग्राहक आहेत.

आसाममध्ये राहणाऱ्या जोडप्याने व्हिडिओमध्ये त्यांची प्रेमकथा सांगितली. दोघांनी पळून जाऊन लग्न केल्याचे सांगितले. पेशाने सिक्युरिटी गार्ड असलेल्या सोनू छेत्रीने सांगितले की, ट्यूशनला जाताना त्याने ईशाला पहिल्यांदा पाहिले. ईशाला पाहताच तो पहिल्याच नजरेत प्रेमात पडला.


व्हिडिओमध्ये सोनू म्हणाला- मी माझ्या मावशीच्या घरी आलो होतो. ईशाही त्याच गावात राहत होती. एके दिवशी ती संध्याकाळी ट्यूशनला जात होती. मग मी ते नीट पाहिलं आणि पहिल्याच नजरेत प्रेमात पडलो. तर ईशाने सांगितले की, तिने सोनूला पहिल्यांदा क्रिकेट खेळताना पाहिले आहे.

सोनूने व्हिडिओमध्ये पुढे म्हटले आहे की, तिच्या नातेवाईकांनीही ईशाचे कौतुक केले. ईशा खूप छान मुलगी आहे, तू तिच्याशी लग्न कर, असंही या लोकांनी म्हटलं होतं. सोनूने सांगितले की, यानंतरच त्याने ईशाशीच लग्न करणार असल्याचे त्याने ठरवले होते.

या जोडप्याचे नाते कसे सुरू झाले?
सोनूने व्हिडिओमध्ये म्हटले आहे की, तो बंगळुरूमध्ये राहत असताना सुरक्षा रक्षक म्हणून काम करत होता. यादरम्यान त्याला ईशाचा मोबाईल नंबर मिळाला. यानंतर त्याने ईशाला मेसेज केला. ईशाने सांगितले की, जेव्हा सोनूचा मेसेज आला तेव्हा ती खूप घाबरली होती. ईशाने सांगितले की, ती तेव्हा बारावीत होती आणि तिला नवा मोबाईल मिळाला होता.

सोनूने सांगितले की, संबंधांमुळे सुरक्षा रक्षक म्हणून काम करावेसे वाटले नाही. त्यांनी अनेकदा तक्रार केली. सोनू हसत हसत म्हणाला – जेव्हा मी पहिल्यांदा प्रेमात पडलो तेव्हा मी माझ्या कामापासून दूर राहायचो आणि त्याच्या प्रेमात पडलो होतो.

सोनूने बोलता बोलता ईशाला अनेकवेळा प्रपोज केले, पण ईशाने त्याला काहीच उत्तर दिले नाही. या दरम्यान लॉकडाऊन झाला. त्यानंतर सोनू घरी परतला. तब्बल 8 महिन्यांच्या चर्चेनंतर अखेर ईशाने सोनूचा प्रस्ताव स्वीकारला.

नात्यात ट्विस्ट, ब्रेकअप आणि मग लग्न…
सोनूने आणखी एका व्हिडिओमध्ये सांगितले की, ईशाच्या कुटुंबीयांना त्यांच्या नात्याबद्दल माहिती नाही. एक दिवस त्याने ईशाच्या आईला फोन करून नात्याबद्दल सांगितले. यानंतर ईशाचे कुटुंबीय चांगलेच संतापले. त्यानंतर काही काळ ईशासोबत ब्रेकअप झाले. पण, काही दिवसांनी दोघेही पुन्हा बोलू लागले.

Leave a Comment