प्रियांका चोप्राने बॉलिवूड सोडण्याचे कारण उघड केले, अशी गोष्ट ऐकून तुमचा विश्वास बसणार नाही

प्रियांका चोप्राने तिने बॉलीवूड का सोडले याचा खुलासा: वर्षांनंतर प्रियंका चोप्राने पॉडकास्टमध्ये तिचे मौन तोडले आहे की तिने बॉलिवूड का सोडले आणि हॉलीवूडमध्ये का गेली.

मॉडेल-बॉलिवूड स्टार आणि बॉलिवूड स्टार-टर्न-हॉलीवूड सेलिब्रिटी अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा आज जगातील टॉप 20 सेलिब्रिटींमध्ये आहे.  तिने जगभरातून अनेक वेळा देशाचे नाव कमावले आहे.  प्रियांकाने बॉलिवूड सोडले असले तरी आजही देशात तिच्या चाहत्यांची कमी नाही.  बऱ्याच वर्षांनंतर आता प्रियंका चोप्राने एका मुलाखतीत बॉलिवूड सोडून हॉलिवूडमध्ये काम करण्यामागचे कारण सांगितले आहे.  त्याने दिलेले कारण ऐकून त्याच्या भारतीय चाहत्यांना धक्का बसेल.

बॉलिवूडचे लोक बाजूला झाले होते

प्रियंका चोप्राने काल रात्री तिच्या पॉडकास्ट आर्मचेअर एक्सपर्टवर डॅक्स शेफर्डशी गप्पा मारल्या.  या मुलाखतीत प्रियांकाने तिच्या करिअरमधील वाईट टप्प्याबद्दल खुलेपणाने सांगितले.  तिने बॉलिवूड सोडून हॉलिवूडमध्ये जाण्याचे कारणही सांगितले.  प्रियांकाने या मुलाखतीत सांगितले की, तिला बॉलिवूडमध्ये अपेक्षित काम मिळत नव्हते.  कारण येथील काही लॉबींशी त्यांचे संबंध बिघडले होते.

गाण्याच्या कारकिर्दीसाठी हॉलिवूडला गेले

प्रियांका चोप्राने सांगितले की, जेव्हा ती बॉलीवूडमधून हॉलिवूडमध्ये गेली तेव्हा सुरुवातीला तिचे लक्ष्य गायनात करिअर करण्याचे होते.  अमेरिकेत त्यांनी गायक म्हणून काम सुरू केले.  2012 मध्ये त्यांनी त्यांचे पहिले इंग्रजी गाणे इन माय सिटी लाँच केले.  या गाण्यात त्याच्यासोबत आंतरराष्ट्रीय गायक पिटबुलही होता.

तेव्हा गाण्याचे करिअर चालले नाही

प्रियांकाने तिच्या संगीत कारकिर्दीबद्दलही सांगितले जे अमेरिकेत काम करत नाही.  अभिनेत्रीने तिने काम केलेल्या सर्व गायकांची नावे सांगितली आणि म्हणाली की जेव्हा तिची गाण्याची कारकीर्द चांगली जात नव्हती तेव्हा तिला जाणवले की अभिनय हाच तिचा सर्वोत्तम आहे.  मग कोणीतरी तिला अभिनयाचा सल्लाही दिला आणि मेहनतीनंतर काही काळात अभिनेत्रीला ‘क्वांटिको’ सारख्या मालिकेत मुख्य भूमिका मिळाली.

प्रियांका राजकारणाला कंटाळली होती

या संवादात प्रियांकाने बॉलीवूडमधील अंतर्गत राजकारणावरही चर्चा केली.  ती म्हणाली की ती पहिल्यांदाच याबद्दल बोलत आहे कारण तिला या संभाषणात आरामदायक वाटत आहे.  ती म्हणाली, “मला इंडस्ट्री (बॉलिवूड) मध्ये बाजूला केले गेले. लोक मला कास्ट करत नव्हते, माझे लोकांशी भांडण होते, मला अशा प्रकारचा खेळ कसा खेळायचा हे कळत नाही म्हणून मी त्यांच्या राजकारणाला कंटाळले होते. आणि मी निर्णय घेतला. मला ब्रेक हवा होता.”

Leave a Comment