स्वस्त इलेक्ट्रिक बाइक देशात लॉन्च, 125Km रेंज आणि fkt 999 रुपयांमध्ये बुक करा ?

कंपनीने Odysse Vader ला एकूण पाच रंगांमध्ये आणले केले आहे, ज्यात मिडनाईट ब्लू, फेयरी रेड, ग्लॉसी ब्लॅक, व्हेनम ग्रीन आणि मिस्टी ग्रे यां रंगाचा समावेश आहे.  देशातील ही पहिली इलेक्ट्रिक बाईक आहे ज्यामध्ये 7 इंचाचा इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर देण्यात आलाय.

एका नवीन खेळाडूने इलेक्ट्रिक मोटरसायकल विभागात प्रवेश केला .  आघाडीच्या इलेक्ट्रिक टू-व्हीलर स्टार्टअप Odysse Electric ने आज आपली नवीन इलेक्ट्रिक बाइक Odysse Vader बाजारात आणली ,   आकर्षक लूक आणि शक्तिशाली बॅटरी पॅकने सुशोभित केलेली ही देशातील पहिली बाईक आहे ज्यामध्ये 7-इंच इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर आहे, ज्याचा वापर Android डिस्प्ले आणि Google Map नेव्हिगेशनसाठी केला जातो .  कंपनीने ही बाईक 1,09,999 रुपये (एक्स-शोरूम, अहमदाबाद) च्या किमतीत मध्ये लॉन्च केली आहे .

Odysse Vader अनेक प्रकारे खास आहे कारण फक्त किंमत नाही.  ही इलेक्ट्रिक बाइक दैनंदिन वापरासाठी अतिशय योग्य मानली जात आहे , कंपनीने यामध्ये 18 लिटर क्षमतेची स्टोरेज स्पेस दिली आहे.  याशिवाय, ही बाईक अनेक वेगवेगळ्या रंगांमध्ये देखील उपलब्ध आहे, ज्यात मिडनाईट ब्लू, फेयरी रेड, ग्लॉसी ब्लॅक, व्हेनम ग्रीन आणि मिस्टी ग्रे यांचा समावेश केला जात आहे

कंपनीने या बाईकमध्ये 3.7 kWh क्षमतेची लिथियम-आयन बॅटरी वापरली आहे, जी 3 kW च्या इलेक्ट्रिक मोटरला जोडलेली आहे.  ही इलेक्ट्रिक मोटर 6 bhp पॉवर आणि 170 Nm टॉर्क जनरेट करते.  कंपनीचा दावा आहे की ही बाईक एका चार्जमध्ये 125 किलोमीटरपर्यंत ड्रायव्हिंग रेंज देते आणि तिची बॅटरी पूर्णपणे चार्ज होण्यासाठी फक्त 4 तास लागतात.  त्याचा टॉप स्पीड 85 किलोमीटर प्रति तास आहे.

फक्त ९९९ रुपयात बुक करा:

नवीन Odysse Vader लाँच करण्यासोबतच कंपनीने अधिकृत बुकिंगही सुरू केले आहे.  इच्छुक ग्राहक ही बाईक कंपनीच्या अधिकृत डीलरशिपद्वारे फक्त रु.999 मध्ये बुक करू शकतात.  येत्या जुलै महिन्यापासून या बाईकची डिलिव्हरी सुरू होणार असून, या बाईकचे खरेदीदार फेम-2 सबसिडीचा लाभ घेऊ शकतात.

Leave a Comment