मुंबई इंडियन्स आणि आरसीबी यांच्यातील सामना आज होणार नाही ? हवामानाबाबत मोठे बातमी ?

मुंबई इंडियन्स विरुद्ध रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर: इंडियन प्रीमियर लीग 2023 (IPL 2023) मध्ये आज (2 एप्रिल) दोन सामने खेळवले जाणार आहेत .  दिवसाचा पहिला सामना सनरायझर्स हैदराबाद (SRH) आणि राजस्थान रॉयल्स (RR) यांच्यात होणार आहे.  त्याचवेळी, दुसऱ्या सामन्यात मुंबई इंडियन्स आणि रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर (RCB vs MI) हे संघ  असतील.  हा सामना बेंगळुरूच्या एम चिन्नास्वामी स्टेडियमवर होणार आहेत.  या सामन्यादरम्यान हवामानाची स्थिती काय असेल ते जाणून घेऊया

हवामान कसे असेल ?

मुंबई इंडियन्स आणि रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरू यांच्यातील सामना एम चिन्नास्वामी स्टेडियमवर संध्याकाळी 7.30 वाजल्यापासून खेळवला जाणार आहे .  या सामन्यादरम्यान बेंगळुरूचे हवामान सामान्य राहणार आहे.  हवामान खात्यानुसार, आज बंगळुरूचे तापमान 20 ते 33 अंशांच्या दरम्यान राहण्याची शक्यता आहे.  त्याचबरोबर पावसाची कोणतीही शक्यता व्यक्त करण्यात आलेली नाही आहे .  अशा परिस्थितीत या दोन संघांमध्ये धमाकेदार सामना होण्याची क्रिकेट चाहत्यांना अपेक्षा आहे .

आयपीएलमध्ये मुंबई इंडियन्स आणि रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर यांच्यात आतापर्यंत एकूण 30 सामने खेळले झाले आहेत, ज्यामध्ये रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोरने 13 आणि मुंबईने 17 सामने जिंकले आहेत आजप्रेथ .  दुसरीकडे, गेल्या 5 सामन्यांबद्दल बोलायचे झाले तर या सामन्यांमध्ये मुंबई इंडियन्सची कामगिरी काही विशेष राहिलीली नाही यामध्ये .  या 5 सामन्यांपैकी फक्त एकच सामना जिंकता आला आहे.  त्याचवेळी एम चिन्नास्वामी स्टेडियमची खेळपट्टी फलंदाजांसाठी अनुकूल आहे.  अशा स्थितीत चाहत्यांचा उच्च स्कोअरिंग सामना पाहायला मिळतो आहे .

IPL 2023 साठी रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर संघ

फाफ डू प्लेसिस (क), विराट कोहली, ग्लेन मॅक्सवेल, मोहम्मद सिराज, हर्षल पटेल, वानिंदू हसरंगा, दिनेश कार्तिक (विकेटकीपर), शाहबाज अहमद, रजत पाटीदार, अनुज रावत, आकाश दीप, जोश हेझलवूड, महिपाल लोमर, फिन अॅलन, सुयश प्रभुदेसाई, कर्ण शर्मा, सिद्धार्थ कौल, डेव्हिड विली, रीस टोपले, हिमांशू शर्मा, मनोज भांडगे, राजन कुमार, अविनाश सिंग, सोनू यादव, मायकल ब्रेसवेल.

IPL 2023 साठी मुंबई इंडियन्सचा संघ:

रोहित शर्मा, जसप्रीत बुमराह, सूर्यकुमार यादव, इशान किशन, डेवाल्ड ब्रेविस, टिळक वर्मा, जोफ्रा आर्चर, टीम डेव्हिड, मोहम्मद अर्शद खान, रमणदीप सिंग, हृतिक शोकीन, अर्जुन तेंडुलकर, ट्रिस्टन स्टब्स, कुमार कार्तिकेय, जेसन बेहरेनडॉर्फ, आकाश माधवल, आकाश माधव. ग्रीन, झ्ये रिचर्डसन, पियुष चावला, ड्वेन जॉन्सन, विष्णू विनोद, शम्स मुलानी, नेहल वढेरा, राघव गोयल.

Leave a Comment