हात पाय स्कार्फने बांधले , तोंड जॅकेटने झाकले, मथुरेच्या गोविंद कुंडात सापडला मुलीचा अर्धनग्न मृतदेह ?

कामदा एकादशीनिमित्त गोवर्धन पर्वताची प्रदक्षिणा करणाऱ्यांची मोठी गर्दी झाली होती तेव्हा तिथे.   परिक्रमा मार्गावरील गोविंद कुंडात रविवारी पहाटे स्थानिकांना एका मुलीचा मृतदेह पाण्यात दिसला होता .  पाण्याने भरलेल्या तलावात मृतदेह अर्धनग्न अवस्थेत पडलेला होता.  मृताचे वय सुमारे २४ वर्षे असल्याचे सांगण्यात आले होते .

यूपी न्यूज: मथुरेतील गोवर्धन भागातील गोविंद कुंडमध्ये एका मुलीचा मृतदेह सापडल्याची घटना समोर आली .  मृताचे हात पाय स्कार्फने बांधले गेले  होते.  माहिती मिळताच पोलिसांनी घटनास्थळ जाऊन मृतदेह पाण्यातून बाहेर काढून हॉस्पिटल मध्ये पाठवला.  सध्या मृतांची ओळख पटवण्याचे काम सुरू आहेत.


गोवर्धन येथे एकादशीनिमित्त रात्री प्रदक्षिणा करणाऱ्यांची मोठी गर्दी होत असल्याची माहिती मिळाली.  रविवारी पहाटे स्थानिकांनी गोविंद कुंडात पाण्यात मुलीचा मृतदेह पाहिल्यानंतर घटनास्थळी नागरिकांची गर्दी झाली होती .  स्थानिक तरुणांनी पोलीस ठाण्यात माहिती देऊन मृतदेह पाण्यातून बाहेर काढला आहे .

मृताचा मृतदेह पाण्याने भरलेल्या तलावात अर्धनग्न अवस्थेत पडून असल्याचे सांगण्यात आले होती .  मृताचे वय सुमारे २४ वर्षे असल्याचे सांगण्यात आले .  घटनास्थळी पोहोचलेल्या पोलिसांना मृताचा चेहरा जॅकेटने झाकलेला असून ती निळ्या रंगाच्या लेगीत असल्याचे आढळून आले होते

रात्री अंधाराचा फायदा घेत कोणीतरी मुलीची हत्या करून तिचा मृतदेह तलावात फेकल्याची चर्चा झाली आहे .  मात्र, मृतदेह बुडल्यानंतर सुमारे 36 ते 48 तासांनी पाण्याच्या पृष्ठभागावर येतो असतो .  त्यामुळे सुमारे २-३ वर्षांपूर्वी खून केल्यानंतर मृतदेह तलावात फेकून दिला असावा, असा अंदाज लावत आहे .

या प्रकरणाची माहिती देताना एसपी ग्रामीण त्रिगुण विशन म्हणाले की, गोविंद कुंडात महिलेचा मृतदेह तरंगत असल्याची माहिती मिळाली होती.  घटनास्थळी दाखल झालेल्या गोवर्धन पोलिसांनी पंचनामा करून मृतदेह शवविच्छेदनासाठी पाठवला.

Leave a Comment