2024 च्या आधीच जगाला तिसर्‍या महायुद्धाचा सामना करावा लागू शकतो, जाणून घ्या कोणी केली ही भविष्यवाणी ?

रशिया-युक्रेन युद्धाला एक वर्ष उलटले तरी शेवट दिसत नाही.  अशा स्थितीत तिसरे महायुद्ध होण्याच्या शक्यतेने जग आधीच चिंतेत आहे.  पण आता जगाच्या एका मोठ्या नेत्याने भाकीत केले आहे की, 2024 च्या आधीच जगाला तिसऱ्या महायुद्धाचा सामना करावा लागू शकतो.

रशिया-युक्रेन युद्धाला एक वर्ष उलटले तरी शेवट दिसत नाही.  अशा स्थितीत तिसरे महायुद्ध होण्याच्या शक्यतेने जग आधीच चिंतेत आहे.  पण आता जगाच्या एका मोठ्या नेत्याने भाकीत केले आहे की, 2024 च्या आधीच जगाला तिसऱ्या महायुद्धाचा सामना करावा लागू शकतो.  हे धोकादायक भाकीत करणारा नेता दुसरा तिसरा कोणी नसून अमेरिकेचे माजी राष्ट्राध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प आहेत, ज्यांना एका दिवसापूर्वीच अॅडल्ट स्टार प्रकरणात अटक करण्यात आली होती.

अमेरिकेचे अध्यक्ष जो बिडेन यांच्या कारकिर्दीत जगाला तिसरे महायुद्ध खेळावे लागू शकते, असा दावा ट्रम्प यांनी केला आहे.  बिडेन यांचा कार्यकाळ

अण्वस्त्रे वापरता येतील

सध्याचे प्रशासन देशाचा नाश करत असल्याचा आरोप करत अमेरिकेचे माजी राष्ट्राध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प यांनी म्हटले आहे की, जो बिडेन प्रशासनाच्या नेतृत्वाखाली जगाला तिसरे महायुद्ध होऊ शकते, ज्यामध्ये अण्वस्त्रांचा वापर करणे अपेक्षित आहे.  माजी राष्ट्रपती म्हणाले की, अनेक देश उघडपणे अण्वस्त्रे वापरण्याची धमकी देत ​​आहेत.

बिडेन प्रशासनाच्या नेतृत्वाखाली संपूर्णपणे अण्वस्त्रांवर आधारित तिसऱ्या महायुद्धाकडे वाटचाल होण्याची सर्व शक्यता आहे.  विश्वास ठेवा किंवा नका ठेवू, आम्ही फार दूर नाही. “रिपब्लिकन नेते ट्रम्प म्हणाले की राष्ट्राध्यक्ष जो बिडेन (डेमोक्रॅट नेते) यांच्या राजवटीत देश गोंधळात पडला आहे.  ते म्हणाले, “आपली अर्थव्यवस्था उद्ध्वस्त होत आहे.  महागाई नियंत्रणाबाहेर आहे.

रशिया-चीन आणि उत्तर कोरिया यांनी एक संघटना स्थापन केली

ट्रम्प म्हणाले की, रशियाने चीनशी हातमिळवणी केली आहे.  तुमचा विश्वास असेल का?  सौदी अरेबियाने इराणशी हातमिळवणी केली आहे.” ट्रम्प म्हणाले की चीन, रशिया, इराण आणि उत्तर कोरिया यांनी मिळून “विनाशकारी युती” तयार केली आहे आणि त्यांच्या नेतृत्वाखाली हे कधीही घडू शकले नसते.  त्यांनी युक्रेनमध्ये कहर केला

Leave a Comment