सलमान खानच्या चित्रपटाच्या सेटवर मुलींसाठी बनवलेले नियम, असे कपडे घालू शकत नाहीत ?

पलक तिवारीने सलमान खानबाबत मोठा खुलासा केला .  सेटवर तो महिलांची विशेष काळजी कशी घेतो हे त्याने सांगितले आहे .  मुलींच्या ड्रेसअपबाबत त्यांनी नियम बनवले .  पलक मन्हे- सलमान सरांचा नियम आहे की माझ्या सेटवर मुलींची नेकलाइन असावी.  सर्व मुलींनी कव्हर केले पाहिजे असे.

सलमान खानच्या ‘किसी का भाई किसी की जान’ या चित्रपटाची स्टारकास्ट सध्या चर्चेत आहे सगीलकडे .  टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारीची मुलगी पलक या सिनेमातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करत आहे.  एका मुलाखतीत पलकने सलमानसोबत काम करण्याचा अनुभव शेअर करताना एक मोठा खुलासा केला आहे.  त्याने सांगितले की, सलमानच्या चित्रपटांच्या सेटवर मुलींच्या ड्रेसिंगबाबत नियम तयार केले .

सेटवर मुलींना संरक्षण मिळावे अशी सलमानची इच्छा .

तर मी उत्तर दिले – मी सलमान सरांच्या सेटवर जात आहे.  माझी आई म्हणाली – व्वा.  हे खूप चांगले .  त्यांनी मला विचारले की असे नियम मुलींसाठी का केले आहेत?  त्यानंतर पलकने तिच्या आईला सलमान खानबद्दल सांगितले आणि म्हणाली- तो एक परंपरावादी आहे, अर्थातच तो म्हणतो की तुम्हाला जे पाहिजे ते घाला, परंतु त्याला नेहमीच वाटते की त्याच्यासोबत काम करणाऱ्या मुलींचे संरक्षण केले पाहिजे.  जर आजूबाजूला असे पुरुष असतील ज्यांना ते वैयक्तिकरित्या ओळखत नाहीत, ती जागा त्यांची वैयक्तिक जागा नाही आणि ते तिथे प्रत्येकावर विश्वास ठेवत … अशा परिस्थितीत ते महिला नेहमीच सुरक्षित राहतील याची खात्री करण्याचा प्रयत्न करत .

पलकचे बॉलिवूड डेब्यू

पलक तिवारीचे हे वक्तव्य ऐकून अनेकांना आश्चर्य वाटल.  कारण सलमान खानची ही बाजू क्वचितच कुणाला ठाऊक असेल.  पलकबद्दल बोलायचे तर दबंग खानचा चित्रपट तिच्यासाठी मोठा ब्रेक आहेच .  पलक तिच्या बॉलिवूड डेब्यूआधीच सोशल मीडिया स्टार आहे.  इन्स्टावरील तिच्या ग्लॅमरस अभिनय चाहत्यांच्या हृदयाचे ठोके वाढवतात.  पलकचा तिच्या सौंदर्यावर बोलबाला आहे.

सोशल मीडियावर खळबळ माजलेली पलक चित्रपट प्रदर्शित झाल्यावरच कळेल.  ‘किसी का भाई किसी की जान’ 21 एप्रिलला प्रदर्शित होत आहे.  पलककडे संजय दत्त स्टारर ‘द व्हर्जिन ट्री’ चित्रपटही आहे.

Leave a Comment